ใช้ netbean เปิด c++ ไม่ได้ครับ

แนะนำ สอบถาม ภาษา C สำหรับผู้เริ่มต้น ภาษา Java ภาษา Python

Moderators: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

zixzack
PHP Newbie
PHP Newbie

ใช้ netbean เปิด c++ ไม่ได้ครับ

Post by zixzack » 05/07/2012 5:13 pm

คือใช้ Netbean เปิด c++ ไม่ได้อ่ะครับทั้งที่ Java มันก็เปิดได้ปกติ c++มันขึ้นแบบนี้อ่ะครับ

Image

ช่วยหน่อยนะครับ
Last edited by mindphp on 05/07/2012 7:47 pm, edited 1 time in total.
Reason: โพสภาพอัพโหลดมาที่เว็บบอร์ดโดยตรง อย่าใช้เว็บฝากไฟล์

• Similar Topics
    Replies
    Views
    Last post

Return to “Programming - C/C++ & java & Python”