ทำยังไงให้ไฟล์ rml. เปิดกลับเข้ามาที่โปรแกรม OpenOffice ได้ค่ะ

แนะนำ สอบถาม ภาษา C สำหรับผู้เริ่มต้น ภาษา Java ภาษา Python

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ภาพประจำตัวสมาชิก
thatsawan
PHP VIP Members
PHP VIP Members
ติดต่อ:

ทำยังไงให้ไฟล์ rml. เปิดกลับเข้ามาที่โปรแกรม OpenOffice ได้ค่ะ

โพสต์โดย thatsawan » 15/03/2017 4:11 pm

เราสามารถสร้าง เอกสาร export เป็น rml ได้ เเต่จะเรียกเปิดจาก rml มา มันสามารถทำได้มั้ย

ย้อนกลับไปยัง