อยากทราบว่า regular expression urllib คืออะไร ทำงานยังไงครับ

แนะนำ สอบถาม ภาษา C สำหรับผู้เริ่มต้น ภาษา Java ภาษา Python

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

บัวบุญ จันทะโคตร
PHP Super Member
PHP Super Member

อยากทราบว่า regular expression urllib คืออะไร ทำงานยังไงครับ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย บัวบุญ จันทะโคตร »

ผมกำลังสร้าง regular expression ที่จะนำเอามาตัดคำ text ในหน้าเว็บไซต์ เพื่อที่ให้ selenium ค้นหากลุ่มคำ Error หรือ debug ในตัวเว็บบอร์ด ผมจึงอยากทราบว่า ต้องใช้ regular expression แบบ urllib ไหมครับในการทำงาน และการทำงานของ regular expression แบบ urllib เป็นยังไงครับ
P'Eak
PHP Full Member
PHP Full Member

Re: อยากทราบว่า regular expression urllib คืออะไร ทำงานยังไงครับ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย P'Eak »

คนละเรื่องกัน reg กับ urllib
ตอบกลับโพส
  • Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด