ขอวิธี Uninstall selenium web driver ใน python หน่อยค่ะ

แนะนำ สอบถาม ภาษา C สำหรับผู้เริ่มต้น ภาษา Java ภาษา Python

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ภาพประจำตัวสมาชิก
Panchalee
PHP Super Member

ขอวิธี Uninstall selenium web driver ใน python หน่อยค่ะ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย Panchalee »

ตอนนี้กำลังจะอัดคลิปวีดีโอสอนการ ติดตั้ง selenium ใน Python สำหรับ Windows ค่ะ
แต่ว่าที่เครื่องคอมที่ใช้อยู่ประจำนั้น ได้มีการติดตั้ง selenium ไว้เรียบร้อยแล้ว
ขอวิธีการ Uninstall selenium web driver หน่อยค่ะ
thatsawan
PHP VIP Members
PHP VIP Members
ติดต่อ:

Re: ขอวิธี Uninstall selenium web driver ใน python หน่อยค่ะ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย thatsawan »

ติดตั้งมายังไงค่ะ
Panchalee

Re: ขอวิธี Uninstall selenium web driver ใน python หน่อยค่ะ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย Panchalee »

thatsawan เขียน:ติดตั้งมายังไงค่ะ
ใช้คำสั่ง pip install selenium ใน Command prompt ค่ะ
Panchalee

ได้แล้วค่ะ
ใช้คำสั่ง pip uninstall selenium ใน command prompt เหมือนเดิมค่ะ
ตอบกลับโพส
  • Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด