Q- สอบถามวิธีแก้ปัญหาเปิด Netbean ขึ้นมาแล้วขึ้น Warning - could not install some modules:

แนะนำ สอบถาม ภาษา C สำหรับผู้เริ่มต้น ภาษา Java ภาษา Python

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

tatiya
PHP VIP Members
PHP VIP Members

Q- สอบถามวิธีแก้ปัญหาเปิด Netbean ขึ้นมาแล้วขึ้น Warning - could not install some modules:

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย tatiya »

ก่อนหน้านี้ผมได้ติดตั้งตัว plugin python เข้าไปนะครับ ดูจากกระทู้นี้เลยครับ จากกระทู้จะเห็นได้ว่าผมติดตั้งแล้วก็ใช้งานได้ปกติ แต่ผมได้ไปลงไฟล์ งานชิ้นหนึ่งในคอมผมครับ มันอยู่ใน โฟลเดอร์ NetBeansProjects พอลบแล้วมาเปิดโปรแกรม
Netbean อีกที ก็เกิดปัญหา ตามภาพเลยครับ
NetBeans IDE - Warning_035.png
NetBeans IDE - Warning_035.png (62.17 KiB) Viewed 1422 times
  • Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด