จะติดตั้ง pycharm ครับ chmod แล้วทำอย่างไงต่อครับ

แนะนำ สอบถาม ภาษา C สำหรับผู้เริ่มต้น ภาษา Java ภาษา Python

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ภาพประจำตัวสมาชิก
jirawoot
PHP VIP Members

จะติดตั้ง pycharm ครับ chmod แล้วทำอย่างไงต่อครับ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย jirawoot »

จะติดตั้ง pycharm ครับ chmod แล้วทำอย่างต่อครับ
Selection_006.png (15.41 KiB) Viewed 453 times
ภาพประจำตัวสมาชิก
thatsawan
ติดต่อ:

Re: จะติดตั้ง pycharm ครับ chmod แล้วทำอย่างไงต่อครับ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย thatsawan »

ติดตั้งระบบปฎิบัติการอะไรค่ะ
ดูมาจากถึงเลือกใช้วิธีนี่ค่ะ
ตอบกลับโพส
  • Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด