รบกวนผู้รู้หน่อยครับ

แนะนำ สอบถาม ภาษา C สำหรับผู้เริ่มต้น ภาษา Java ภาษา Python

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

Chisnucha Nindungdee
PHP Newbie
PHP Newbie

รบกวนผู้รู้หน่อยครับ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย Chisnucha Nindungdee »

สอบถามหน่อยครับคือผมมีฐานข้อมูลใน Excel ที่ผมสร้างขึ้นมาเองแบบนี้
รูปภาพ
แล้วผมจะให้มันกรอกให้ตรงช่องนี้แบบอัตโนมัติ
รูปภาพ

โดยใช้โปรแกรม visual studio 2019 สร้างโปรแกรมขึ้นมา แล้วผมต้องอ่านอะไรบ้างครับ ผมจะเริ่มจากตรงไหน
ผมไม่มีพื้นฐานอะไรเลย