ผม import access file เข้า mysql ไม่ได้ครับ

เกี่ยวกับ ปัญหาการใช้งาน การติดตั้ง ฐานข้อมูล MySql Oracle MSSQL ect...
การเขียน คำสั่ง SQL เพื่อดึกข้อมูล บอร์ดนี้ควรระบุโครงสร้างตารางของท่านในคำถามด้วยนะ

Moderator: mindphp

bluesmile
PHP Newbie
PHP Newbie

ผม import access file เข้า mysql ไม่ได้ครับ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย bluesmile »

ผมลอง import access file เข้า Mysql ไม่ได้ครับ โดยกระทำผ่าน PHPMyAdmin

ผมได้ลองแปลง access file เป็น text file และ excel file แล้ว ก็ ยังไม่ได้

เนื่องจาก Format of imported file มีแต่แบบ SQL เท่านั้น ไม่มีแบบอื่นให้เลือกเลย

ไม่ทราบว่าผมต้องแก้ไขอย่างไรบ้างครับ
  • Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด