สอบถามวิธีใช้งาน Lamp ครับ

เกี่ยวกับ ปัญหาการใช้งาน การติดตั้ง ฐานข้อมูล MySql Oracle MSSQL ect...
การเขียน คำสั่ง SQL เพื่อดึกข้อมูล บอร์ดนี้ควรระบุโครงสร้างตารางของท่านในคำถามด้วยนะ

Moderator: mindphp

tatiya
PHP VIP Members

สอบถามวิธีใช้งาน Lamp ครับ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย tatiya »

วิธีใช้งาน lamp ใช้ยังไงครับ แบบว่า เช่น xampp จะต้องสร้าง โปรเจค ไว้ใน htdoc ของ lamp ต้องสร้างไว้ที่ไหนครับ
AePongsak

Re: สอบถามวิธีใช้งาน Lamp ครับ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย AePongsak »

ใช้ OS อะไรครับ ถ้าเป็น Ubuntu จะอยู่ที่ path

Computer/opt/lampphp/apache2/htdocs
รูปภาพ
ξν℮ry story has an end but in life every end is a neω ßeginning.
tatiya

Re: สอบถามวิธีใช้งาน Lamp ครับ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย tatiya »

ลองทำตามล่ะครับ ได้แล้วครับ ขอบคุณครับ
ตอบกลับโพส
  • Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด