สอบถามเรื่อง JavaScript ทำไม่ได้ครับ

พูดคุยแลกเปลี่ยน ปัญหา การเขียน JavaScript เครื่องมือ AJAX Web 2.0 AJAX Framework jQuery และ Node.JS รวมถึง Framework Express ของ Node.JS ทำงานฝั่ง Server

Moderator: mindphp

outneszx
PHP Newbie
PHP Newbie

สอบถามเรื่อง JavaScript ทำไม่ได้ครับ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย outneszx »

จงเขียนโปรแกรมเพื่อเรียงข้อมูลที่เป็นตัวเลขจํานวนเต็มจากค่ามากไปหาค่าน้อยที่อยู่
ในอาร์เรย์10 จํานวน
จงออกแบบและเขียนโปรแกรมเพื่อเก็บข้อมูลตัวอักษรไม่เกิน 10 ตัวและให้แสดงผล
ลัพธ์ข้อมูลตัวอักษรที่อยู่ในอาร์เรย์นั้นออกมาจากหลังมาหน้า
จงเขียนโปรแกรมตรวจสอบข้อมูลที่อยู่อาร์เรย์ในข้อที่ 6
จงเขียนโปรแกรมเพื่อรับข้อมูลเกรดของนักศึกษาจํานวน 5 คนและให้แสดงผลลัพธ์
ของค่าเฉลี่ยของเกรดออกมา
จงเขียนโปรแกรมเพื่อหาค่าคะแนนสูงสุดที่อยู่ในอาร์เรย์ของข้อที่ 8
จงอธิบายการทํางานของเมธอด bubbleSort( )ในโปรแกรมกรณีศึกษาหาค่าเฉลี่ย

พอดีทำแต่ไม่ค่อยได้เลยดูตัวอย่างแล้วนะครับ อยากสอบถามว่า ทำอย่างไร หรือ ทำให้หน่อยก็ได้ครับ
ถ้าไม่ได้ก็ไม่เป็นไรครับผม แค่นี้แหละครับ แค่ขอความช่วยเหลือนะครับ
  • Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด