สอบถามปัญหา Highcharts ส่งออกไม่เป็นภาษาไทยครับ

พูดคุย แลกเปลี่ยน ปัญหา การเขียน JavaScript เครื่องมือ AJAX Web 2.0 AJAX Framework Jquery

Moderator: mindphp

tongfreedom
PHP Newbie
PHP Newbie

สอบถามปัญหา Highcharts ส่งออกไม่เป็นภาษาไทยครับ

Post by tongfreedom » 29/05/2014 1:11 pm

ผมใช้ Highcharts หน้าแสดงผลแสดงเป็นภาษาไทยปกติ แต่ไม่สามารถ export เป็นภาษาไทยได้ครับกลายเป็น กล่องสี่เหลี่ยมๆ ภาษาต่างดาว รบกวนผู้รู้แนะนำทีครับ ขอบคุณครับ

• Similar Topics
    Replies
    Views
    Last post

Return to “JavaScript & Jquery Ajax”