สอบถามการทำ script mp3 + flash player

พูดคุยแลกเปลี่ยน ปัญหา การเขียน JavaScript เครื่องมือ AJAX Web 2.0 AJAX Framework jQuery และ Node.JS รวมถึง Framework Express ของ Node.JS ทำงานฝั่ง Server

Moderator: mindphp

nukatae
PHP Newbie
PHP Newbie

สอบถามการทำ script mp3 + flash player

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย nukatae »

คือ ด่วนเลยนะค่ะ อยากได้โค๊ด เป็นแบบ flash player 3 คือ อยากจะเว็บพวกที่เป็นเกี่ยวเพลงนะค่ะ
1.การเก็บไฟล์เพลงไว้ที่ดาต้าเบสแล้วการดึงข้อมูลเพลงจะทำอย่างไรค่ะ
2.จะทำให้ฟังเพลงโดยเรียงจากเมนูเพลงขึ้นไปค่ะ สมมุติมี 5 เพลง ให้คล้ายๆกับ เมนู list เพลง เหมือนเว็บฟังเพลงทั่วไป
3.อยากได้โค๊ดนะค่ะ (ประเด็นสำคัญ) ไม่รู้จะอธิบายยังไงนะค่ะ เด๋วเอารูปขึ้นโชว์ให้ดูละกัน เพียงแค่อยากได้โค๊ดที่เขียนรูปแบบของเมนูเพลงอะค่ะ มีกดฟัง มีกดดาวโหลดอะไรแบบนี้อ่ะค่ะ ขอบคุณมากนะค่ะ
แนบไฟล์
hhhh.jpg (9.55 KiB) Viewed 2338 times
  • Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด