ต้องการ Programmer ทำเว็บไซต์ Freelanceที่รับผิดชอบต่องานค่ะ

MindPHP News แนะนำ ข่าวสาร บทความ โปรแกรม ที่เขียน ด้วย ภาษา ต่างๆ ที่ออกใหม่ หรือ ออกเวอร์ชั่นใหม่ๆ ทั้ง เทคโนโลยี IT โปรแกรมมิ่ง และรายงานปัญหาการใช้งาน บอร์ด Mindphp.com และ โปรแกรมคำนวณต่างๆ

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

thanakrit

Re: ต้องการ Programmer ทำเว็บไซต์ Freelanceที่รับผิดชอบต่องานค่ะ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย thanakrit »

เรียน ผู้เกี่ยวข้อง
จากที่ท่านได้ประกาศรับสมัครงาน ที่เว็บไซต์
ผมเกิดความสนใจ ผมสามารถทำงาน php,mysql,asp,mvc,restFul service .net ,่jquery ได้
แต่ผมมีงานประจำแล้วอาจสะดวกคุย ช่วงเย็นตามแนวรถไฟฟ้าหรือ เสาร์อาทิตย์ครับ
สามารถ ติดต่อผมได้ที่ email นี้ หรือเบอร์
แก้ไขล่าสุดโดย mindphp เมื่อ 03/05/2015 11:08 pm, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.
เหตุผล: ติดต่อทาง pm เท่านั้นห้ามลงเบอร์โทร อีเมล