ช่วยแนะนำบริษัททำเว็บไซต์ cms สำหรับหน่วยงานครับ

MindPHP News แนะนำ ข่าวสาร บทความ โปรแกรม ที่เขียน ด้วย ภาษา ต่างๆ ที่ออกใหม่ หรือ ออกเวอร์ชั่นใหม่ๆ ทั้ง เทคโนโลยี IT โปรแกรมมิ่ง และรายงานปัญหาการใช้งาน บอร์ด Mindphp.com และ โปรแกรมคำนวณต่างๆ

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

khomsun001

ช่วยแนะนำบริษัททำเว็บไซต์ cms สำหรับหน่วยงานครับ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย khomsun001 »

บริษัทเคยรับงานส่วนราชการ ช่วยแนะนำด้วยครับ
ทำเว็บไซต์แนว cms หน่วยงานราชการอยู่ในกรุงเทพ
แต่งบไม่เยอะมากนะครับ.....
ติดต่อ pm
ตอบกลับโพส