รับที่ปรึกษา / freelance Programmer (Wordpress)

MindPHP News แนะนำ ข่าวสาร บทความ โปรแกรม ที่เขียน ด้วย ภาษา ต่างๆ ที่ออกใหม่ หรือ ออกเวอร์ชั่นใหม่ๆ ทั้ง เทคโนโลยี IT โปรแกรมมิ่ง และรายงานปัญหาการใช้งาน บอร์ด Mindphp.com และ โปรแกรมคำนวณต่างๆ

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

dusit_360

รับที่ปรึกษา / freelance Programmer (Wordpress)

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย dusit_360 »

ผมกำลังพัฒนาเว็บไซต์อยู่ครับ 2-3 เว็บ โดยใช้ Wordpress มีทีมงานอยู่ 3-4 คน ทั้งด้าน Content ,Graphic , นักศึกษาฝึกงาน สาขาคอมพิวเตอร์
ต้องการที่ปรึกษา / freelance เพิื่อติดตามโครงการที่ทีมงานรับผิดชอบ เขียน Code ดึงข้อมูลและแนะนำการพัฒนาเว็บไซต์ โดยใช้ Wordpress รวมถึงพัฒนาเว็บไซต์บาง part ที่ทำเสร็จไปแล้ว

สามารถเข้า Office (ถนนรามคำแหง - สุขาภิบาล 3) ได้เป็นบางวัน (บางเวลา) เพื่อติดตามงานแนะนำทีมงาน

รายละเอียดค่าใช้จ่าย
สามารถตกลงกันได้ตามขอบเขตงานที่จะ Support กันได้

หากสนใจสามารถส่ง e-mail ที่ : pm

ขอบคุณครับ

ดุสิต
แก้ไขล่าสุดโดย mindphp เมื่อ 31/07/2015 12:31 am, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.
เหตุผล: ติดต่อทาง pm เท่านั้นห้ามลงเบอร์โทร อีเมล
web_by_andy

Re: รับที่ปรึกษา / freelance Programmer (Wordpress)

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย web_by_andy »

ไม่ทราบยังต้องการที่ปรึกษาอยู่ไม่ค่ะเป็น
Develop ASP.NET เขียน applicationได้
สนใจร่วมงานด้วยค่ะและยินดีให้คำปรึกษาค่ะ
ติดต่อ pm
แก้ไขล่าสุดโดย mindphp เมื่อ 09/10/2015 9:26 pm, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.
เหตุผล: ติดต่อทาง pm เท่านั้นห้ามลงเบอร์โทร อีเมล line
ตอบกลับโพส
  • Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด