รับสมัคร โปรแกรมเมอร์ PHP + MySQL ไฟแรง

PHP News แนะนำ ข่าวสาร บทความ โปรแกรม ที่เขียน ด้วย ภาษา php ที่ออกใหม่ หรือ ออกเวอร์ชั่นใหม่ๆ มา เช่น CMS Forum smf phpbb phpmyadmin

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

Jackavin

รับสมัคร โปรแกรมเมอร์ PHP + MySQL ไฟแรง

โพสต์โดย Jackavin » 23/03/2010 9:21 pm

บริษัท โมบิ โมบิ คอร์ปอเรชั่น กำลังหาโปรแกรมเมอร์มาร่วนงานครับ
บริษัทเพิ่งเปิดต้องการ ผู้ที่อยากทำงานกันแบบสนุกๆ และมีความเป็นกันเอง
และสนุกกับงานครับ เราอยู่แถว ประตูน้ำ ผู้ที่สนใจมาร่วมบุกเบิก บริษัทกันได้ครับ

อ๋อเราทำงานเกี่ยวกับ Smartphone ครับ รับรองความสนุก

ลอง pn

แล้วเจอกันนะครับ

• Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด

ย้อนกลับไปยัง