หา freelance ทำเว็บ php ครับ

MindPHP News แนะนำ ข่าวสาร บทความ โปรแกรม ที่เขียน ด้วย ภาษา ต่างๆ ที่ออกใหม่ หรือ ออกเวอร์ชั่นใหม่ๆ ทั้ง เทคโนโลยี IT โปรแกรมมิ่ง และรายงานปัญหาการใช้งาน บอร์ด Mindphp.com และ โปรแกรมคำนวณต่างๆ

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

to_mozard
PHP Newbie
PHP Newbie

หา freelance ทำเว็บ php ครับ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย to_mozard »

ตัวอย่าง refrence -> http://jaysalvat.com/
อยากได้ freelance ทำเว็บ ที่ คล้าย flash นะครับ
แต่ใช้ js แทน มีการเปลี่ยนหน้า แบบ fade หน้า ไม่ refresh
ประมาณ 5 - 6 หน้า ทางเราจะมี design ให้

ถ้าใครสนใจติดต่อได้เลยครับ

ถ้ามี ตัวอย่างงานที่เคยทำ ขอดูด้วยนะครับ
หรือมีข้อสงสัย ก็ส่งเมล์มาถามได้เช่นกัน

ขอบคุณครับ
แก้ไขล่าสุดโดย mindphp เมื่อ 18/12/2010 8:01 am, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.
เหตุผล: ??????????????????????????? pm ?????????????????? ???????????????????????? E-mail ????????????????????????
  • Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด