สอบถามเรื่อง Element email ใน HTML5 หน่อยครับ

HTML Basic
สำหรับนักพัฒนาเว็บไซต์มือใหม่ HTML , CSS และการใช้ Tools ต่างๆ ในการพัฒนาเว็บไซต์

Moderator: mindphp

Poipoi

สอบถามเรื่อง Element email ใน HTML5 หน่อยครับ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย Poipoi »

คืออยากจะเปลี่ยนข้อความแจ้งเตือนที่ขึ้นมาต้อนผู้ใช้กรอดemailผิดรูปแบบอะครับ
konseo
PHP Super Member
PHP Super Member
ติดต่อ:

Re: สอบถามเรื่องElement email ใน HTML5 หน่อยครับ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย konseo »

เจอของอาจารย์ goragod
ดูได้ที่
gcss.goragod.com/form.html
ครับ
poipoi

Re: สอบถามเรื่อง Element email ใน HTML5 หน่อยครับ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย poipoi »

ขอบคุณมากครับแต่ที่อยากเปลี่ยนคือจ้อความที่ขึ้นเตือนแบบในวงกลมแดงในรูปอะครับ

รูปภาพ
pridzx
PHP Newbie
PHP Newbie

Re: สอบถามเรื่อง Element email ใน HTML5 หน่อยครับ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย pridzx »

ทำไม่ยากครับลองทำดู เดียวก็ทำได้
ตอบกลับโพส
  • Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด