html5 file api สามารถที่จะ get file version ของไฟล์ .exe ได้หรือไม่

HTML Basic
สำหรับนักพัฒนาเว็บไซต์มือใหม่ HTML , CSS และการใช้ Tools ต่างๆ ในการพัฒนาเว็บไซต์

Moderator: mindphp

wittawat
PHP Newbie
PHP Newbie

html5 file api สามารถที่จะ get file version ของไฟล์ .exe ได้หรือไม่

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย wittawat »

สวัสดีครับ

อยากทราบว่า

ถ้าไม่ได้ แล้วผมสามารถใช้ html5 file api ในการอ้างถึง directory path ของเครื่อง client ได้หรือไม่ ผมต้องการที่จะ get ค่า version ของไฟล์ .exe โดยที่ไม่ต้อง อัพโหลด ไป server ก่อน เพราะ จะเสียเวลา ในการ อัพโหลด มาก เลยอยากทราบว่า สามารถ ทำได้โดย อ้างอิง path ของ ไฟล์ บนเครื่อง client โดยใช้ html5 file api ได้หรือไม่ครับ

ขอบคุณครับ ....
Arfnimaer
PHP Newbie
PHP Newbie

Re: html5 file api สามารถที่จะ get file version ของไฟล์ .exe ได้หรือไม่

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย Arfnimaer »

ตกลงได้หรือไม่ได้ครับอธิบายหน่อย
ตอบกลับโพส
  • Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด