ทำไงดีครับ Bowser ไฟร์ฟอกซ์ กับ โคม แสดงผลไม่เหมือนกัน

HTML Basic
สำหรับนักพัฒนาเว็บไซต์มือใหม่ HTML , CSS และการใช้ Tools ต่างๆ ในการพัฒนาเว็บไซต์

Moderator: mindphp

ภาพประจำตัวสมาชิก
pond
PHP Super Hero Member
PHP Super Hero Member

ทำไงดีครับ Bowser ไฟร์ฟอกซ์ กับ โคม แสดงผลไม่เหมือนกัน

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย pond »

ทำไงดีครับ Bowser ไฟร์ฟอกซ์ กับ โคม แสดงผลไม่เหมือนกัน พอจะมี code ไหมครับเช่น เปิดด้วย ไฟร์ฟอกซ์ กว้างเท่านี้ เปิดด้วยโคม กว้างแบบนี้
ภาพประจำตัวสมาชิก
thatsawan
PHP VIP Members
PHP VIP Members
ติดต่อ:

Re: ทำไงดีครับ Bowser ไฟร์ฟอกซ์ กับ โคม แสดงผลไม่เหมือนกัน

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย thatsawan »

เอา Code มาดูหน่อยค่ะ
เช็คคำสั่ง ว่าคำสั่งนั้น ใน Browser เเต่ละอันใช้ค่าอะไรคำสั่งอะไร
Toonmorock
PHP Newbie
PHP Newbie

Re: ทำไงดีครับ Bowser ไฟร์ฟอกซ์ กับ โคม แสดงผลไม่เหมือนกัน

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย Toonmorock »

เราก็เป็นเหมือนกันสงสัยต้องทางแก้ด้วยแล้วละ
ตอบกลับโพส