อยากสอบถามว่า classหรือ id ที่มีเครื่องหมาย ">" คืออะไรครับ แปลว่าอะไรครับ

HTML Basic
สำหรับนักพัฒนาเว็บไซต์มือใหม่ HTML , CSS และการใช้ Tools ต่างๆ ในการพัฒนาเว็บไซต์

Moderator: mindphp

ภาพประจำตัวสมาชิก
pnut
PHP Super Member
PHP Super Member

อยากสอบถามว่า classหรือ id ที่มีเครื่องหมาย ">" คืออะไรครับ แปลว่าอะไรครับ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย pnut »

ตัวอย่างเช่น
#action-bar > .pagination{
float: none;
}
ตอบกลับโพส