ผมเปลี่ยนคำสั่ง css ใน class แล้วแต่ class นั้นกลับไปใช้คำสั่งเดิมไม่ยอยให้คำสั่งใหม่ที่ Overrides ไปครับ

HTML Basic
สำหรับนักพัฒนาเว็บไซต์มือใหม่ HTML , CSS และการใช้ Tools ต่างๆ ในการพัฒนาเว็บไซต์

Moderator: mindphp

ภาพประจำตัวสมาชิก
jamepiyawat
PHP VIP Members

ผมเปลี่ยนคำสั่ง css ใน class แล้วแต่ class นั้นกลับไปใช้คำสั่งเดิมไม่ยอยให้คำสั่งใหม่ที่ Overrides ไปครับ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย jamepiyawat »

ผมต้องการที่จะเปลี่ยนคำสั่ง css ผมจึงOverrides เพื่อที่ต้องการจะให้ class เปลี่ยนคำสั่ง css ไปแต่ว่า class นั้นกลับไปใช้คำสั่งเดิม

ผมต้องทำยังไงให้ class นั้นเปลี่ยนคำสั่ง css ที่ผม Overrides ไปครับ
Selection_999(765).png (10.43 KiB) Viewed 2225 times
tsukasaz

Re: ผมเปลี่ยนคำสั่ง css ใน class แล้วแต่ class นั้นกลับไปใช้คำสั่งเดิมไม่ยอยให้คำสั่งใหม่ที่ Overrides ไปครับ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย tsukasaz »

ต้องเพิ่มการอ้างอิงครับ อาจจะมีกำหนดให้มันเจาะจงมากกว่าใส่แค่ชื่อ class อันเดียว
The last bug isn't fixed until the last user is dead. (Sidney Markowitz, 1995)
jamepiyawat

Re: ผมเปลี่ยนคำสั่ง css ใน class แล้วแต่ class นั้นกลับไปใช้คำสั่งเดิมไม่ยอยให้คำสั่งใหม่ที่ Overrides ไปครับ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย jamepiyawat »

ทำได้แล้วครับเพิ่มการอ้างอิง เป็น 2 ตัวครับ
แบบนี้ครับ
div .dummy
ตอบกลับโพส
  • Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด