ขอความช่วยเหลือเรื่องตำแหน่ง ip แอดเดส หน่อยครับ

พูดคุยเรื่องทั่วไป จับฉ่าย โหลดโปรแกรม หมวดนี้มีโปรแกรมให้โหลด แนะนำโปรแกรม ให้โหลด โปรแกรม ฟรีต่างๆ แนะนำ ค้นหา ดาวน์โหลดไปใช้ได้จากที่นี่ พุดคุยเรื่องทั่วไปคลายเครียด

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ภาพประจำตัวสมาชิก
nakriang
PHP Newbie
PHP Newbie

ขอความช่วยเหลือเรื่องตำแหน่ง ip แอดเดส หน่อยครับ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย nakriang »

ผมเป็นสมาขิกใหม่ วันนี้ ไม่มีความรู้เรื่อนี้เลยครับ ปัญหาคือผมอยากทราบว่า หมายเลข ipad 171.5.216.9 udon thani ใช้เมื่อ14มิถุนายน 20.44 ไอพีอยู่ตำแหน่งไหน เปิดใช้งานที่ไหน ครับ เป็นเบอร์ ภรรยาผมออกจากบ้านไป แล้วเขาไปเปลี่ยนล๊อคอินเฟสบุค จะมีวิธีไหนบ้างครับที่จะติดตามได้ครับ - ไม่ทราบว่าผิดห้องหรือเปล่าครับ ต้องขอโทษด้วครับ