รบกวนทุกท่านที่ทำงานด้าน IT ช่วยตอบแบบสอบถามให้ด้วยค่ะ (ทุกแบบสอบถามร่วมทำบุญ)

พูดคุยเรื่องทั่วไป จับฉ่าย โหลดโปรแกรม หมวดนี้มีโปรแกรมให้โหลด แนะนำโปรแกรม ให้โหลด โปรแกรม ฟรีต่างๆ แนะนำ ค้นหา ดาวน์โหลดไปใช้ได้จากที่นี่ พุดคุยเรื่องทั่วไปคลายเครียด

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

praew_rk
PHP Newbie
PHP Newbie

รบกวนทุกท่านที่ทำงานด้าน IT ช่วยตอบแบบสอบถามให้ด้วยค่ะ (ทุกแบบสอบถามร่วมทำบุญ)

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย praew_rk »

เรียนทุกท่าน
ขอความกรุณาร่วมตอบแบสอบถาม เรื่อง แบบสอบถามปัจจัยที่ส่งผลต่อความตั้งใจในการออกจากงาน ของพนักงานด้านเทคโนโลยีสารสนเทศ
แบบสอบถามฉบับนี้เป็นส่วนหนึ่งของการศึกษาค้นคว้าอิสระ (IS) สำหรับนิสิตระดับบัณฑิตศึกษา หลักสูตรบริหารธุรกิจมหาบัณฑิต จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
โดยข้อมูลที่ได้รับจากแบบสอบถามฉบับนี้จะถูกเก็บเป็นความลับ และใช้เพื่อประกอบการศึกษาเท่านั้น
ทุกแบบสอบถามที่สมบูรณ์ ผู้จัดทำจะสมทบทุนแบบสอบถามละ 10 บาท มอบให้องค์การสงเคราะห์ทหารผ่านศึก ในพระบรมราชูปถัมภ์ค่ะ

PC , Notebook แนะนำให้เข้า Link นี้
https://www.surveycan.com/survey146337

Mobile , Tablet แนะนำให้เข้า Link นี้
https://www.surveycan.com/survey146559

ขอขอบคุณล่วงหน้าอย่างสูง
praew_rk
PHP Newbie
PHP Newbie

Re: รบกวนทุกท่านที่ทำงานด้าน IT ช่วยตอบแบบสอบถามให้ด้วยค่ะ (ทุกแบบสอบถามร่วมทำบุญ)

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย praew_rk »

รบกวนทุกท่านที่ทำงาน IT อนุเคราะห์ตอบแบบสอบถามให้หน่อยนะคะ
ทุกแบบสอบถามที่สมบูรณ์ แบบสอบถามละ 10 บาท มอบให้องค์การสงเคราะห์ทหารผ่านศึก ในพระบรมราชูปถัมภ์ค่ะ
praew_rk
PHP Newbie
PHP Newbie

Re: รบกวนทุกท่านที่ทำงานด้าน IT ช่วยตอบแบบสอบถามให้ด้วยค่ะ (ทุกแบบสอบถามร่วมทำบุญ)

ขอความอนุเคราะห์ทุกท่านด้วยนะคะ ยังขาดอีกเยอะมากจริงๆค่ะ
ขอขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
praew_rk
PHP Newbie
PHP Newbie

ขอความอนุเคราะห์ทุกท่านด้วยนะคะ ยังขาดอีกเยอะมากจริงๆค่ะ
ร่วมทำบุญทั้งวิทยาทาน และทำบุญให้องค์การสงเคราะห์ทหารผ่านศึก ในพระบรมราชูปถัมภ์ด้วยกันนะคะ
ขอขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
ตอบกลับโพส