ขอสอบถามเกี่ยวกับ Google sheet ครับ

พูดคุยเรื่องทั่วไป จับฉ่าย โหลดโปรแกรม หมวดนี้มีโปรแกรมให้โหลด แนะนำโปรแกรม ให้โหลด โปรแกรม ฟรีต่างๆ แนะนำ ค้นหา ดาวน์โหลดไปใช้ได้จากที่นี่ พุดคุยเรื่องทั่วไปคลายเครียด

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

toonytoony2004
PHP Hero Member
PHP Hero Member

ขอสอบถามเกี่ยวกับ Google sheet ครับ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย toonytoony2004 »

เงื่อนไขคือ
1. สมมติผมมีข้อมูล 20 record เรียบงลำดับ แต่ละ record เก็บข้อมุลและรายละเอียดของข้อมูลที่ผมต้องการและผมป้อนลงไป
2. มีจำนวนอาจารย์ 20 คน เป็นเจ้าของข้อมูลในแต่ละ record

ขออนุญาตสอบถามว่า ถ้าผมมี sheet เดียว ผมจะแชร์ให้อาจารย์แต่ละคนดูได้แต่ record ของตัวเองได้อย่างไรครับ มีวิธี หรือแนวทางไหมครับ ดูได้อย่างเดียว ไม่สามารถ Edit ได้

ขอบคุณครับ
  • Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด