เบอร์โทร ของศูนย์ Hotmail MSN ครับพี่น้อง เผื่อฉุกเฉินเก็บไว้ก่อนเลย

สอบถามเรื่องทั่วไป กับ การใช้คอมพิวเตอร์โดยทั่วไป แนะนำข่าวสารไวรัสคอม เทคนิคเล็กน้อยๆ กับ การใช้ คอมพิวเตอร์ ให้มีประสิทธิภาพมากที่สุด ฝากคำถามไว้ได้นะค่ะ

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ภาพประจำตัวสมาชิก
imsn
PHP Super Member
PHP Super Member
ติดต่อ:

เบอร์โทร ของศูนย์ Hotmail MSN ครับพี่น้อง เผื่อฉุกเฉินเก็บไว้ก่อนเลย

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย imsn »

ศูนย์โซลูชั่น MSN และ Hotmail Thailand
เบอร์โทร: 02-263-6888
มีปัญหา โทรติดต่อไปเลยครับ
มีเจ้าหน้าที่ดูแล
จันทร์-ศุกร์ เวลา 07.30 - 18.00 น
เสาร์-อาทิตย์ 09.00 - 13.00
ช่วยตอบเพราะอยากโปรโหมทเว็บ คิคิคลิกเลย
หาเพื่อนฝรั่งคุย M ...
เบญจสิริ

มีปัญหาhotmail

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย เบญจสิริ »

[email protected] อีเมลตัวนี้ไม่สามารถเข้าถึงhotmail ได้ ทำไงค่ะทำอะไรสักอย่างได้ม้ะค่ะ
chukied

Re: เบอร์โทร ของศูนย์ Hotmail PM ครับพี่น้อง เผื่อฉุกเฉินเก็บไว้ก่อนเลย

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย chukied »

ผมเข้าhotmailไม่ได้ครัฟ เปลี่ยนรหัสผ่านมาหลายรอบแล้วครัฟ
ศนิตรา

Re: เบอร์โทร ของศูนย์ Hotmail PM ครับพี่น้อง เผื่อฉุกเฉินเก็บไว้ก่อนเลย

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย ศนิตรา »

พยามติดต่อไปยังไมโครซอฟ เพื่อจะปรึกษาเรื่องการกู้บัญชี Hotmail แต่ติดต่อพนักงานไม่ได้ ทำไงดีค่ะ กู้บัญชีเดิมคืนก็ไม่ได้ ทำไงดีค่ะ มีวิธีที่ดีกว่าการให้ข้อมูลกับไมฌครซอฟทางหน้าเว็บไซต์มั้ย เนื่องจากให้ไปแล้วก็ตอบกลับมาว่าข้อมูลไม่เพียง พอส่งกลับ ส่งกลับไป ส่งกลับไปอีก จนทางไมโครซอฟจำกัดการขอแล้ว ทำไงดี แค่จะเอางานในบัญชีเก่าเท่านั้น โหยยยย ช่วยด้วยยยยค่ะ
สมนึก

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย สมนึก »

ติดต่อไปจะสอบถามอะไรก็ยาก ฟังไม่เข้าใจคุณบอกว่าโทรมาผิดแผนก ใช้ระบบโอนสายได้ไหมครับไม่ใช่ให้ผู้ใช้โทรใหม่ องค์กรอื่นเค้าก็สามารถโอนสายให้เจ้าหน้าที่ได้นะครับ แล้วเมลล์ติดต่อส่วนกลางที่จะสอบถามความผิดปกติคือที่ไหน ผมมีเมลล์ส่งมาบอกว่าเป็นของส่วนกลาง Hotmail ให้แจ้งข้อมูลโน่นนี่นั่นแต่เราไม่มั่นใจว่าโดนหลอกหรือเปล่าจึงอยากติดต่อสอบถาม
ตอบกลับโพส
  • Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด