สอนผมเขียนโปรแกรม ภาษาC มั่งดิ แล้วจะเขียนลงโปรแกรมอาไรยังไง

สอบถามเรื่องทั่วไป กับ การใช้คอมพิวเตอร์โดยทั่วไป แนะนำข่าวสารไวรัสคอม เทคนิคเล็กน้อยๆ กับ การใช้ คอมพิวเตอร์ ให้มีประสิทธิภาพมากที่สุด ฝากคำถามไว้ได้นะค่ะ

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

Mazaoa

สอนผมเขียนโปรแกรม ภาษาC มั่งดิ แล้วจะเขียนลงโปรแกรมอาไรยังไง

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย Mazaoa »

ช่วยบอกหน่อยจิ ผมก็หาอ่านๆ มาเหมือนกัน ภาสา ซี อะ แต่ผมไม่รู้ว่ามันเขียนยังไง เขียนลงอาไร แล้วเวลาเขียนเสดจะทดลองแสดงผลทามยังไง บอกที่คับพี่ add มาหาผม ยิ่งดี [email protected] ไม่ก็ บอกผมไว้นะครับ พี่ ผมอยากรุ้ จิงๆ ตอนนี้ผมยังงงกับ robotrab เลย อ่า เพือนมันเอามาให้ ลอง งง เลย สอนหน่อย
4404

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย 4404 »

ถามแบบนี้ จะได้ คำตอบ ยากนะครับ ลองแยกเรื่องที่สงสัยออกมาเป็น ข้อๆ แล้ว ถาม ซิครับ
อาจได้คำตอบเร็วขึ้นนะน้อง
Mazaoa

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย Mazaoa »

คือที่จะถามอ่า
1. เวลาเราจะเขียนพาสาเล่น ลองๆ แล้วให้มันแสดงผล เขียนลงโปรแกรมอาไร
เช่น printf(? x = %f ? , 1.45 );
แสดงผลลัพธ์ที่หน้าจอดังนี้ x = 1.450000
แล้วผมจะ ทดลองยังไง อ่าคับ บอกที
2.แล้วใครมีของดีๆ ช่วย สอน การเขียน สอนแปล ภาษาC บอกที
4404

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย 4404 »

เขียน php ก็ เขียน แนว ภาษา c ได้ printf ก็ ได้ ใช้ php แปลภาษาก็ได้
Mazaoa

แล้วเขียน ลง TC แล้วกด ให้มัน แสดงผล ตรงไหนอ่าคับ
ตอบกลับโพส