รับสมัครงาน ตำแหน่ง E-Commerce ด่วนมาก!!!!!!!!

สอบถามเรื่องทั่วไป กับ การใช้คอมพิวเตอร์โดยทั่วไป แนะนำข่าวสารไวรัสคอม เทคนิคเล็กน้อยๆ กับ การใช้ คอมพิวเตอร์ ให้มีประสิทธิภาพมากที่สุด ฝากคำถามไว้ได้นะค่ะ

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

โบว์ สรรหาว่าจ้าง

รับสมัครงาน ตำแหน่ง E-Commerce ด่วนมาก!!!!!!!!

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย โบว์ สรรหาว่าจ้าง »

รับสมัครงาน ตำแหน่ง เจ้าหน้าที่ E-Commerce 2 อัตรา
ลักษณะงาน
1. Web Admin Web E-Commerce ของบริษัทฯ
2. Web Admin WebSite หลักของบริษัทฯ

เงินเดือน 15,000 ถึง 20,000 บาท

สนใจสามารถส่ง Resume มาทาง pm
หากมีข้อสงสัย สามารถสอบถามเพิ่มเติมได้ที่ pm
ภาพประจำตัวสมาชิก
่jilapat
PHP Newbie
PHP Newbie

Re: รับสมัครงาน ตำแหน่ง E-Commerce ด่วนมาก!!!!!!!!

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย ่jilapat »

1. Web Admin Web E-Commerce ของบริษัทฯ
2. Web Admin WebSite หลักของบริษัทฯ
ลักษณะงานอย่างไงครับ แล้วอยู่ต่างจังหวัดอะครับ
ตอบกลับโพส