เป็นที่เน็ต,คอมหรือวินโดวส์ค้ะ

สอบถามเรื่องทั่วไป กับ การใช้คอมพิวเตอร์โดยทั่วไป แนะนำข่าวสารไวรัสคอม เทคนิคเล็กน้อยๆ กับ การใช้ คอมพิวเตอร์ ให้มีประสิทธิภาพมากที่สุด ฝากคำถามไว้ได้นะค่ะ

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

bainum

เป็นที่เน็ต,คอมหรือวินโดวส์ค้ะ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย bainum »

รบกวนด้วยนะคะ _//\\_ คือ winsnare มันเข้าคอมค่ะแต่ได้ทำการลบไปแล้วนะคะ ลบเสร็จแล้วเนี่ยเว็บบราวเซอร์หายไปเลยค่ะแล้วคอมก็รีใหม่ ตัวเองเนี่ยติดซีรี่ย์มากค่ะเลยไปเปิดดูซีรี่ย์ในโทศัพท์คือมันเปิดดูซีรี่ย์ไม่ได้เลยค่ะ (wifiก็เชื่อมกับคอมด้วยนะคะ) คือใช้wifi เปิดดูซีรี่ย์มันเปืดไม่ได้เลยค่ะ แต่มาใช้เน็ตโทรศัพท์ก็ดูซีรี่ย์ตามปกติได้ค่ะ อยากทราบว่ามันเป็นที่เพราะอะไรค้ะ คือไม่ค่อยรู้เรื่องนี้มากค่ะ รบกวนด้วยนะคะ _//\\_