Q - สอบถามการใช้งาน google Sheet

สอบถามเรื่องทั่วไป กับ การใช้คอมพิวเตอร์โดยทั่วไป แนะนำข่าวสารไวรัสคอม เทคนิคเล็กน้อยๆ กับ การใช้ คอมพิวเตอร์ ให้มีประสิทธิภาพมากที่สุด ฝากคำถามไว้ได้นะค่ะ

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ichimarusoichi
PHP Super Member
PHP Super Member

Q - สอบถามการใช้งาน google Sheet

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย ichimarusoichi »

ผมหาวิธีตั้งค่าไฟล์ให้เซฟเป็น utf-8 ของไฟล์ CSV ต้องทำยังไงครับ และในส่วนของข้อมูลที่เป็นตัวเลขนั้นผมต้องการกำหนดให้ตัวเลขที่เป็นเบอร์โทรเก็บค่าเลข0ที่อยู่ด้านหน้าต้องทำยังไงครับ ขอบคุณที่เข้ามาอ่าน-ตอบคำถามนะครับ
  • Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด