ขอสอบถามและขอคำแนะนำครับ

สอบถามเรื่องทั่วไป กับ การใช้คอมพิวเตอร์โดยทั่วไป แนะนำข่าวสารไวรัสคอม เทคนิคเล็กน้อยๆ กับ การใช้ คอมพิวเตอร์ ให้มีประสิทธิภาพมากที่สุด ฝากคำถามไว้ได้นะค่ะ

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

toonytoony2004
PHP Hero Member
PHP Hero Member

ขอสอบถามและขอคำแนะนำครับ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย toonytoony2004 »

ผมกำลังจะเริ่มหัด PHP อีกครั้ง (ครั้งที่เท่าไหร่ไม่รู้) เพื่อที่อยากจะหัดเขียนโปรแกรม และอยากจะฝึกทำ Extension เพื่อใช้กับ Joomla พี่ๆ คิดว่า PHP เพียงพอไหมครับ และอยากขอแนวทางฝึก ว่าทำอย่างไรจะทำให้ฝึกจนเขียนได้ และไม่ทิ้งไปกลางคันอีก ขอคำแนะนำด้วยครับผม

ขอบคุณครับ