ช่วยหน่อยค่ะ ใครรู้วิธีำทำ app android แผนที่บ้าง

แลกเปลี่ยนประสบการณ์และ ปัญหาการใช้งาน Mobile การพัฒนา App บน SmartMobile , tablet Android, iOS, Window Phone และ ฯลฯ

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

noonongmo
PHP Newbie
PHP Newbie

ช่วยหน่อยค่ะ ใครรู้วิธีำทำ app android แผนที่บ้าง

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย noonongmo »

ในการทำ app แผนที่สวนสัตว์ บนระบบปฏิบัติการ android เราจะสร้างรูปหรือโมเดลของพื้นที่สวนสัตว์เป็นแบบ 3d ยังไงค่ะ ต้องใช้โปรแกรมอะไร ใครที่รู้ช่วยหน่อยนะค่ะ พอดีำทำโปรเจ็ค แต่ไม่รู้อะไรเรื่องเรย

ขอบคุณค่ะ
  • Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด