คำนวณอายุอย่างไร

สำหรับผู้ที่ เริ่มต้น Programming - PHP มีอะไร แนะนำ หรือข้อสงสัยต้องบอร์ด นี้ คนที่มีความรู้ แบ่งปันคนอื่นบ้างนะ ปัญหาการเขียนโปรแกรม แบบ OOP Session Cookies php network

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ruti

คำนวณอายุอย่างไร

โพสต์โดย ruti » 14/05/2006 9:14 am

ใช้ php คำนวณอายุที่มีมีวันเดือนปีเกิดอยู่ในฐานข้อมูลได้อย่างไร ให้แสดงผลเป็น อายุ...ปี ...เดือน...วัน..ขอบคุณครับ

ภาพประจำตัวสมาชิก
TumTam
PHP Jr. Member
PHP Jr. Member
ติดต่อ:

โพสต์โดย TumTam » 14/05/2006 12:32 pm

ลองไปดูกระทู้นี้นะครับ "PHP ครับ อยากหาผลต่างของ ทั้ง 2 อายุครับ"

อยู่ในบอร์ดนี้แหละ หน้าที่ 2

ลักษณะเดียวกันเลย :lol:

ย้อนกลับไปยัง