จะสร้างwap siteจะต้องconfig Apache ยังไงบ้างครับ

สำหรับผู้ที่ เริ่มต้น Programming - PHP มีอะไร แนะนำ หรือข้อสงสัยต้องบอร์ด นี้ คนที่มีความรู้ แบ่งปันคนอื่นบ้างนะ ปัญหาการเขียนโปรแกรม แบบ OOP Session Cookies php network

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

4404

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย 4404 »

คุยกันที่บอร์ดดีกว่านะครับ ผม ก็ สนใจ ด้วย เดี๋ยวจะสมัครสมาชิก แล้ว pm คุยกัน ดีกว่านะครับ
wapman

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย wapman »

OK ได้ ๆๆ ครับ ขอบคุณมาก เพราะปกติ ผม ก้ อยู่ หน้าคอมทำงาน ตลอด ฮ่ะ ดี ๆๆ จะ ทำคล้าย ๆๆ กัน
ภาพประจำตัวสมาชิก
wapman
PHP Newbie
PHP Newbie

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย wapman »

รีจิสเรียบรอยแล้งครับ อืมม
4404

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย 4404 »

ลอง ดูที่กระทู้ นี้ครับ ลองโหลด class มา ใช้ดูนะครับ สำหรับคน ติด ใจ wap
ผมเคยเอามาเล่นๆ อยู่ แต่ไม่ได้ใช้งานจริงจัง น่าสนใจทีเดียว
https://www.mindphp.com/modules.php?name ... opic&t=940
อะนะ

มีปัญหามาให้ช่วยแก้อีกแล้วครับ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย อะนะ »

ตอนนี้ผมรันWAPในEmulatorครับแต่
มันไม่แสดงภาษาไทยครับเป็นภาษาต่างดาวอะครับ
จะทำยังไงดี
ภาพประจำตัวสมาชิก
wapman
PHP Newbie
PHP Newbie

อืม ยัง ทำ ไม่ ได้เหมือนกัน เพราะตอนนี้ ผม ใช้ งาน ของ hawhaw toolkit อยู่ อ่ะ ลอง แก้ แล้ว มันก้ ไม่ทำงาน
ตอบกลับโพส
  • Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด