ใส่โค้ด C# แทรกในเว็บที่ใช้ โค้ด PHP ได้ไหม

สำหรับผู้ที่ เริ่มต้น Programming - PHP มีอะไร แนะนำ หรือข้อสงสัยต้องบอร์ด นี้ คนที่มีความรู้ แบ่งปันคนอื่นบ้างนะ ปัญหาการเขียนโปรแกรม แบบ OOP Session Cookies php network

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

Nithan
PHP Newbie
PHP Newbie

ใส่โค้ด C# แทรกในเว็บที่ใช้ โค้ด PHP ได้ไหม

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย Nithan »

คือผมเขียนเว็บด้วยภาษา PHP อยู่ และกำลังทดลองเขียนโปรแกรมจากภาษา C# ผมสามารถนำโค้ดโปรแกรมจากภาษา C# นั้นมาแทรกในโค้ดภาษา PHP ได้ไหม จุดประสงค์คือต้องการเพิ่มลูกเล่นให้กับเว็บของตัวเองครับ