จากบทความ list menu 2 ชั้น -ไม่ออกครับ

สำหรับผู้ที่ เริ่มต้น Programming - PHP มีอะไร แนะนำ หรือข้อสงสัยต้องบอร์ด นี้ คนที่มีความรู้ แบ่งปันคนอื่นบ้างนะ ปัญหาการเขียนโปรแกรม แบบ OOP Session Cookies php network

Moderators: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

aunohara
PHP Full Member

Post by aunohara » 25/01/2007 11:26 pm

จาก code ข้างต้น เพิ่ม select list เป็น 3 ชั้น โดยต้องส่งค่า value จาก list menu 2 อันแรกไปยัง getdata.php พอมีแนวทางไหมครับ คือผมไม่ค่อยถนัด java เท่าไหร่ ช่วยแนะนำหน่อยน่ะครับ

aunohara

Post by aunohara » 26/01/2007 1:27 pm

ถ้าท่านมี code list menu 3 ชั้น(4 ชั้นยิ่งดีครับ) ก็ส่งให้หน่อยน่ะครับ ผมติด list menu มานานละ ยังทำไม่ได้ซักที

Post Reply
  • Similar Topics
    Replies
    Views
    Last post

Return to “Programming - PHP”