การแสดงเวลา ไม่ตรงครับ ช่วยแก้หน่อยครับ

สำหรับผู้ที่ เริ่มต้น Programming - PHP มีอะไร แนะนำ หรือข้อสงสัยต้องบอร์ด นี้ คนที่มีความรู้ แบ่งปันคนอื่นบ้างนะ ปัญหาการเขียนโปรแกรม แบบ OOP Session Cookies php network

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

มือสมัครเล่น!

การแสดงเวลา ไม่ตรงครับ ช่วยแก้หน่อยครับ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย มือสมัครเล่น! »

คือว่าผมต้องการแสดงเวลา ตามรูปนะครับ เวลาจริงคือ 22.12 แต่ผลแสดงเป็น 10:12 AM น่ะครับ
มีวิธีแก้ยังไงมั่งอ่าครับ ช่วยหน่อยนะครับ
รูปภาพ

โค้ด: เลือกทั้งหมด

<?PHP
include"connect.php";
$thai_w=array("อา","จ","อ","พ","พฤ","ศ","ส");
$thai_n=array("มกราคม","กุมภาพันธ์","มีนาคม","เมษายน","พฤศภาคม","มิถุนายน","กรกฏาคม","สิงหาคม","กันยายน","ตุลาคม","พฤศจิกายน","ธันวาคม");
$w=$thai_w[date("w")];
$d=date("d");
$n=$thai_n[date("n")-1];
$y=date("Y")+543;
$Date="วัน $w ที่ $d เดือน $n ปี พ.ศ. $y";
$Time=date("H:i:s:A");
?>
ตอบกลับโพส