อยากให้เว็บมาสเตอร์เปลี่ยน Theme

สำหรับผู้ที่ เริ่มต้น Programming - PHP มีอะไร แนะนำ หรือข้อสงสัยต้องบอร์ด นี้ คนที่มีความรู้ แบ่งปันคนอื่นบ้างนะ ปัญหาการเขียนโปรแกรม แบบ OOP Session Cookies php network

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

KsdP

อยากให้เว็บมาสเตอร์เปลี่ยน Theme

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย KsdP »

สวัสดีครับ ผมพึ่งจะแวะเข้ามาครั้งแรก มาเจอ phpNuke เข้า ซึ่งผมก็สนใจอยู่เหมือนกัน แต่ผมก็แปลกใจว่า คนใช้ phpNuke สว่น มาก หาธีม อย่างอื่น มาใส่กัน ทำให้ดู ต่างๆ กันออกไป มาเจอที่นี่ มันเดิมๆ ไปหน่อย ทำให้ไม่ค่อยจะน่าสนใจอะครับ ในฐานะที่ผมเป็นเด็ก ฟิสิกส์คนหนึ่งก็อยากให้ มีคนสนใจมากๆ อะครับ หวังว่า คงไม่ว่ากันนะครับ แค่แนะนำเฉยๆ วันหลัง ผมจะมาขอความรู้เรื่อง phpnuke บ้างนะครับ

เออ! ลืม บอกไป เจอที่นี่เพราะ ไปเจอลิ้ง มาจาก thainuke ครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
ku60
PHP Jr. Member
PHP Jr. Member

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย ku60 »

ธีม คืออะไร เปลี่ยนตรงไหน ..
4404

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย 4404 »

เปลี่ยนตรงไหนไม่เห็นมีเลย
ตอบกลับโพส
  • Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด