สอบถามเรื่อง การเขียนโค้ด ลบ ข้อมูล อัตโนมัติ ครับ

สำหรับผู้ที่ เริ่มต้น Programming - PHP มีอะไร แนะนำ หรือข้อสงสัยต้องบอร์ด นี้ คนที่มีความรู้ แบ่งปันคนอื่นบ้างนะ ปัญหาการเขียนโปรแกรม แบบ OOP Session Cookies php network

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

The_JaYz
PHP Newbie
PHP Newbie

สอบถามเรื่อง การเขียนโค้ด ลบ ข้อมูล อัตโนมัติ ครับ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย The_JaYz »

ผมอยากทราบการเขียนโค้ดในการ "ลบข้อมูลอัตโนมัติ" ครับ
เช่น
- เราต้องการตั้งเวลา ลบข้อมูลไว้ (ทุกๆ 3 เดือน จะมีการลบข้อมูล อัตโนมัติ)
โดยที่ จะลบตามวันที่ข้อมูลนั้นเข้ามาครับ
สมมุติ = ข้อมูล เข้ามา วันที่ 27-11-2558 จะมีการ ลบในอีก3เดือนข้างหน้า ตามวันที่ข้อมูลเข้ามาครับ

-------------------------------------------------
ขอบคุณครับ