สอบถามเรื่องการเพิ่มแถวครับ

สำหรับผู้ที่ เริ่มต้น Programming - PHP มีอะไร แนะนำ หรือข้อสงสัยต้องบอร์ด นี้ คนที่มีความรู้ แบ่งปันคนอื่นบ้างนะ ปัญหาการเขียนโปรแกรม แบบ OOP Session Cookies php network

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ภาพประจำตัวสมาชิก
maxtri
PHP Newbie
PHP Newbie

สอบถามเรื่องการเพิ่มแถวครับ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย maxtri »

ผมอยากจะเขียนเพิ่มข้อมูลทีละบรรทัดนะครับ
ใช้ javascript หรือ jquery ได้หรือเปล่าครับ
เมื่อมีการเพิ่มข้อมูลที่ Add Row ไปแล้วให้มันโชว์ข้อมูลเรียงตามกันลงมาครับ
ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ
ผมตันหมดแล้วครับ
ขอบคุณครับ

ถ้ามีการเพิ่มข้อมูลของแถวที่ 1 แล้ว
พอผมเพิ่มข้อมูลแถวที่ 2 เสร็จแล้วผมอยากให้ข้อมูลของแถวที่ 2 ต่อจากข้อมูลแถวที่ 1 แบบนี้
ต้องเขียนแบบไหนครับ
ขอคำแนะนำด้วยนะครับ
ขอบคุณครับ

ตามรูปนะครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
thatsawan
PHP VIP Members
PHP VIP Members
ติดต่อ:

Re: สอบถามเรื่องการเพิ่มแถวครับ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย thatsawan »

ลองดูค่ะ ว่าเป็นเเบบที่เราจะเอามั้ยน้า
http://www.w3schools.com/jsref/tryit.as ... _insertrow
ตอบกลับโพส