ขอวิธีทำ pahtway ของแต่ละหน้า ต้องเริ่มจากตรงไหนเขียนโค้ดคะ

สำหรับผู้ที่ เริ่มต้น Programming - PHP มีอะไร แนะนำ หรือข้อสงสัยต้องบอร์ด นี้ คนที่มีความรู้ แบ่งปันคนอื่นบ้างนะ ปัญหาการเขียนโปรแกรม แบบ OOP Session Cookies php network

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ภาพประจำตัวสมาชิก
moomai
PHP Super Member
PHP Super Member

ขอวิธีทำ pahtway ของแต่ละหน้า ต้องเริ่มจากตรงไหนเขียนโค้ดคะ

โพสต์โดย moomai » 03/03/2017 2:28 pm

ตอนนี้มีหน้าเว็บแล้วคะแต่ต้องการทำ pahtway อยากทราบว่าจะเริ่มเขียนโค้ดอะไรตรงไหนค่ะ
☛✡☞ I' m ö ö M ã i ☜✡☚

ภาพประจำตัวสมาชิก
thatsawan
PHP VIP Members
PHP VIP Members
ติดต่อ:

Re: ขอวิธีทำ pahtway ของแต่ละหน้า ต้องเริ่มจากตรงไหนเขียนโค้ดคะ

โพสต์โดย thatsawan » 03/03/2017 3:14 pm

path way ก้อคือ ลิงค์ธรรมดานีเเหละค่ะ
เพียงเเค่ไปใส่ในหน้าการทำงานของเราว่าตอนนี้เรากำลังเปิดหน้าอะไร ให้มันเหมือนเป็นลำดับที่เข้ามาเเต่ละหน้า

เช่น
MindPHP > เว็บบอร์ด > Webboard > Programming - PHP
ปัจจุบันนี้เราอยู่ที่หน้า Programming - PHP
โดยกว่าจะมาถึงหน้านี้ เราต้องกด เข้ามาจาก MindPHP > เข้ามาที่ เว็บบอร์ด > เข้ามาที่ > Webboard > (จนถึงหน้าปัจจุบัน)
ที่นี่เมื่อเข้ามาสู่หน้าด้านใน ก็จะใส่ลิงค์ เพื่อให้คลิกออกไปยัง หน้าก่อนหน้าได้ค่ะ

ย้อนกลับไปยัง