ขอวิธีนำ url มาเรียกใช้ในไฟล์ค่ะ

สำหรับผู้ที่ เริ่มต้น Programming - PHP มีอะไร แนะนำ หรือข้อสงสัยต้องบอร์ด นี้ คนที่มีความรู้ แบ่งปันคนอื่นบ้างนะ ปัญหาการเขียนโปรแกรม แบบ OOP Session Cookies php network

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

moomai
PHP Super Hero Member
PHP Super Hero Member

ขอวิธีนำ url มาเรียกใช้ในไฟล์ค่ะ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย moomai »

ขอวิธีนำ url มาเรียกใช้ในไฟล์ php ต้องทำยังไงค่ะ
The truth is not as elegant as the idea.