[PHP] สอบถามครับ จะเขียน PHP โดยมีเงื่อนไข 2 อย่าง

สำหรับผู้ที่ เริ่มต้น Programming - PHP มีอะไร แนะนำ หรือข้อสงสัยต้องบอร์ด นี้ คนที่มีความรู้ แบ่งปันคนอื่นบ้างนะ ปัญหาการเขียนโปรแกรม แบบ OOP Session Cookies php network

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ponvalast
PHP Newbie
PHP Newbie

[PHP] สอบถามครับ จะเขียน PHP โดยมีเงื่อนไข 2 อย่าง

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย ponvalast »

[PHP] สอบถามครับ จะเขียน PHP โดยมีเงื่อนไข 2 อย่างนี้ยังไงครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
tsukasaz
PHP VIP Members
PHP VIP Members

Re: [PHP] สอบถามครับ จะเขียน PHP โดยมีเงื่อนไข 2 อย่าง

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย tsukasaz »

2 อย่างนี้ คือ อย่างไหน
The last bug isn't fixed until the last user is dead. (Sidney Markowitz, 1995)
ตอบกลับโพส