รบกวนสอบถามหน่อยครับ Jquery ของ SignalR ไม่ทำงานพอมีวิธีแก้ไหมค่ะ

สำหรับผู้ที่ เริ่มต้น Programming - PHP มีอะไร แนะนำ หรือข้อสงสัยต้องบอร์ด นี้ คนที่มีความรู้ แบ่งปันคนอื่นบ้างนะ ปัญหาการเขียนโปรแกรม แบบ OOP Session Cookies php network

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

supattra_su
PHP Full Member

รบกวนสอบถามหน่อยครับ Jquery ของ SignalR ไม่ทำงานพอมีวิธีแก้ไหมค่ะ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย supattra_su »

11
11

โค้ด: เลือกทั้งหมด

GET http://localhost:81/xx/js/jquery-1.6.4.js 404 (Not Found)
ConSignalR:2 GET http://localhost:81/***/js/jquery.signalR.min.js 404 (Not Found)
ConSignalR:15 Uncaught ReferenceError: $ is not defined
    at Connect (ConSignalR:15)
    at onload (ConSignalR:58)
ภาพประจำตัวสมาชิก
tsukasaz
PHP VIP Members

Re: รบกวนสอบถามหน่อยครับ Jquery ของ SignalR ไม่ทำงานพอมีวิธีแก้ไหมค่ะ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย tsukasaz »

มันหาไฟล์ไม่เจอ ต้องไปหาโหลด 2 ไฟล์ นั้นมาไว้ที่เครื่องด้วย
The last bug isn't fixed until the last user is dead. (Sidney Markowitz, 1995)
supattra_su

Re: รบกวนสอบถามหน่อยครับ Jquery ของ SignalR ไม่ทำงานพอมีวิธีแก้ไหมค่ะ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย supattra_su »

tsukasaz เขียน:มันหาไฟล์ไม่เจอ ต้องไปหาโหลด 2 ไฟล์ นั้นมาไว้ที่เครื่องด้วย
โหลด 2 ไฟล์นั้นมาเรียบร้อยแล้วค่ะ
แนบไฟล์
1
1
Untitled1.png (5.76 KiB) Viewed 1545 times
2
2
Untitled2.png (4.65 KiB) Viewed 1545 times
3
3
ภาพประจำตัวสมาชิก
tsukasaz

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย tsukasaz »

มันมีคำว่า application ก่อน assets
The last bug isn't fixed until the last user is dead. (Sidney Markowitz, 1995)
supattra_su

tsukasaz เขียน:มันมีคำว่า application ก่อน assets
ได้แล้วค่ะ ใส่ application ค่ะ ...เออแต่ว่าใช้ CI faramwork ต้องลง path ถึง application เลยหรอค่ะพอจะทราบไหมค่ะ
ตอบกลับโพส
  • Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด