ตามหาทีมงาน freelance ทำเว็บไซต์

สำหรับผู้ที่ เริ่มต้น Programming - PHP มีอะไร แนะนำ หรือข้อสงสัยต้องบอร์ด นี้ คนที่มีความรู้ แบ่งปันคนอื่นบ้างนะ ปัญหาการเขียนโปรแกรม แบบ OOP Session Cookies php network

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

NAPAT

ตามหาทีมงาน freelance ทำเว็บไซต์

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย NAPAT »

สวัสดีครับทุกๆท่านที่สนใจ

สำหรับคนที่มีเวลาว่างจากการทำงานประจำ หรือเรียนอย่างน้อย สัปดาละ 25 ช.ม.
พอดีผมอยากเปิดเว็บรับjob ออกแบบและจัดทำเว็บไซต์ทั่วราชอาณาจักรครับเกรงว่าคนเดียวจะทำไม่ไหวเลยอยากหาเพื่อนร่วมทีมงานกันครับ รูปแบบการทำงานเป็นแบบทำงานที่บ้านยามว่าง เน้นส่งงานตรงเวลา เพื่อนร่วมทีมขอ อายุระหว่าง 22 - 26 ปี เพศ ช หรือ ญ ก็ได้ ไม่สนว่าจบสาขาไหนมาขอเพียงมีความตั้งใจและพยามรับผิดชอบงานที่ได้รับ และ อดทน ทำงานดึกได้ถ้างานเร่ง

ใครพอที่จะมีความสามารถด้าน
1. Marketing & Customer service บริการให้คำแนะนำ และบริการลูกค้า
2. web & Layout design การออกแบบเว็บไซต์ กราฟฟิค หรือ วาดภาพ/เขียนการ์ตูน
3. Flash Animation ออกแบบจัดทำนำเสนอสื่อต่างๆ เช่น ป้ายโฆษณา เป็นต้น
3. PHP web programmer เขียนเว็บตามที่ฝ่ายออกแบบจัดให้
4. SEO Analyse จัดการเรื่อง web hosting Domain และ การทำ SEO ให้ลูกค้า

ไม่มีเงินเดือนให้ รายได้จะมาจากงานแต่ละชิ้นที่ได้รับครับ
**** รับจำนวนจำกัด ****

สำหรับเพื่อนๆที่สนใจ ส่งรายละเอียดส่วนตัวคร่าวๆมา เช่น
ชื่อ จริง ชื่อเล่น อายุ ทำงานอะไรอยู่ ที่อยู่แถวไหน สนใจตำแหน่งไหน เบอร์โทรที่ติดต่อได้
หรือผลงานที่เคยทำมา

สนใจเมลล์มาคุยกันนะครับที่
แก้ไขล่าสุดโดย mindphp เมื่อ 11/03/2011 9:01 pm, แก้ไขไปแล้ว 2 ครั้ง.
เหตุผล: ใช้เว็บอร์ดไม่ควรลงเบอร์โทร หรือ E-mail หรือข้อมูลส่วยตัว ติดต่อทาง pm เท่านั้น
developer_m

Re: ตามหาทีมงาน freelance ทำเว็บไซต์

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย developer_m »

ประสบการณ์ทำงานประจำที่ บ พัฒนาซอฟแวร์ 1 ปี
ประสบการณ์ freelance 3 ปี
ความถนัด PHP+MySQL (OOP) , jQuery , xml , ASP/NETและJSP เล็กน้อยครับผม
อายุ สอบถามหลังไมค์ครับ

คุณศราวุฒิ (P'M)
แก้ไขล่าสุดโดย mindphp เมื่อ 13/02/2011 1:04 am, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.
bigger

Re: ตามหาทีมงาน freelance ทำเว็บไซต์

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย bigger »

ผมสนใจครับ ลองเข้ามาดู portfolio ผมได้ที่นี่ http://openshop2u.com/portfolio
หวังว่าจะได้ร่วมมือกันนะครับ
333822
PHP Full Member
PHP Full Member

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย 333822 »

ชื่อ นัดครับ พอมีความรู้ด้าน php สนใจ

ข้อ 3. PHP web programmer เขียนเว็บตามที่ฝ่ายออกแบบจัดให้

สนใจ pm มานะครับ
NAPAT

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย NAPAT »

ไม่มีทางติดต่อ email ไม่ได้ เบอร์โทรไม่ได้ งั้น เด๋ยวรอแปบนะครับ
สร้างทางติดต่อก่อน
ภาพประจำตัวสมาชิก
imsn
PHP Super Member
PHP Super Member
ติดต่อ:

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย imsn »

อยู่แถวไหน pm ด้วยครับ
ช่วยตอบเพราะอยากโปรโหมทเว็บ คิคิคลิกเลย
หาเพื่อนฝรั่งคุย M ...
[email protected]

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย [email protected] »

สนใจครับ ผมน่าจะทำข้อ 1. Marketing & Customer service บริการให้คำแนะนำ และบริการลูกค้า ได้ครับ เว็บก็พอทำได้บ้างครับ

แล้วติดต่อยังไงครับ
ตอบกลับโพส
  • Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด