อยากทราบ ว่าเราสามรถเก็บค่าใน text field ได้ไหมค่ะ

Software testing ความรู้ สำหรับ Tester ผู้ทดสอบ เป็นส่วนสำคัญในการ test โปรแกรม การ ทดสอบโปรแกรมมีความรู้แนะนำไว้ในหมวดนี้

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

pharanya
PHP Newbie
PHP Newbie

อยากทราบ ว่าเราสามรถเก็บค่าใน text field ได้ไหมค่ะ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย pharanya »

อยากทราบ ว่าเราสามรถเก็บค่าใน text field ได้ไหมค่ะ แล้วเอาค่ามาเช็คอ่ะค่ะ
  • Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด