สอบถามเรื่องการใส่ค่าลงใน ช่องค้นหาครับ Selenium IDE

Software testing ความรู้ สำหรับ Tester ผู้ทดสอบ เป็นส่วนสำคัญในการ test โปรแกรม การ ทดสอบโปรแกรมมีความรู้แนะนำไว้ในหมวดนี้

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

M031
PHP Hero Member
PHP Hero Member

สอบถามเรื่องการใส่ค่าลงใน ช่องค้นหาครับ Selenium IDE

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย M031 »

สอบถาม วิธีการใส่ค่าในช่อง ค้นหา ระบบ ERP ครับ 8O
  • Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด