Joomshopping ย้ายรายละีเอียดมาไว้ใต้รูปสินค้ายังไงครับ

ถามตอบ ปัญหาการพัฒนา Extension ไม่ว่าจะเป็น Module plugin Component หรือ แม้แต่ template การปรับแต่งโค้ด Joomla ต่างๆ ทุกเวอร์ชั่น 1.5 2.5 หรือ 3.x

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

fozzilkung
PHP Newbie
PHP Newbie

Joomshopping ย้ายรายละีเอียดมาไว้ใต้รูปสินค้ายังไงครับ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย fozzilkung »

ผมใช้ Joomla 2.5.9 และ Joomshopping 3.14.2
ได้ลองลงสินค้าดู พอกดตรงหมวดหมู่สินค้าด้านข้าง จะเจอหน้าโชว์สินค้าแต่ละชิ้น
แล้วรายละเอียดเกี่ยวกับสินค้า เ่ช่น ชื่อ ราคา ปุ่มกดสั่งซื้อ
มันมาอยู่ด้านขวาของรูปสินค้า (อยู่ด้านข้าง) ผมต้องการให้มันอยู่ใต้รูปสินค้าอ่ะครับ
อ้างอิงรูปของเจ้าของบอร์ด ที่ได้สอนวิธีการใช้ไว้นะครับ จะเห็นว่าข้อความอยู่ด้านขวาของภาพสินค้า

รูปภาพ

ไม่ทราบว่าพอจะมีวิธีแก้ไขมั้ยครับ ให้ข้อมูลเหล่านั้นมาอยู่ใต้ภาพแทน
ได้ลองดูตรง CSS แต่ก็แก้ไม่ได้

รบกวนด้วยครับ
ขอบคุณครับ

ขออภัยครับ พอดีผมลองมั่วๆ ทำได้แล้วครับ เข้าไปแก้ไขโค้ดบางอย่างครับ
ขอบคุณครับ
แก้ไขล่าสุดโดย fozzilkung เมื่อ 01/01/2014 10:07 pm, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.
rangsun6342

Re: Joomshopping ย้ายรายละีเอียดมาไว้ใต้รูปสินค้ายังไงครับ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย rangsun6342 »

fozzilkung เขียน:ผมใช้ Joomla 2.5.9 และ Joomshopping 3.14.2
ได้ลองลงสินค้าดู พอกดตรงหมวดหมู่สินค้าด้านข้าง จะเจอหน้าโชว์สินค้าแต่ละชิ้น
แล้วรายละเอียดเกี่ยวกับสินค้า เ่ช่น ชื่อ ราคา ปุ่มกดสั่งซื้อ
มันมาอยู่ด้านขวาของรูปสินค้า (อยู่ด้านข้าง) ผมต้องการให้มันอยู่ใต้รูปสินค้าอ่ะครับ
อ้างอิงรูปของเจ้าของบอร์ด ที่ได้สอนวิธีการใช้ไว้นะครับ จะเห็นว่าข้อความอยู่ด้านขวาของภาพสินค้า

รูปภาพ

ไม่ทราบว่าพอจะมีวิธีแก้ไขมั้ยครับ ให้ข้อมูลเหล่านั้นมาอยู่ใต้ภาพแทน
ได้ลองดูตรง CSS แต่ก็แก้ไม่ได้

รบกวนด้วยครับ
ขอบคุณครับ
ขออภัยครับ ผมหาวิธีทำได้แล้วครับ พอดีมั่วๆ ไปลบโค้ดบางอย่างก็ได้ละครับฃ
ขอบคุัณครับ
ตอบกลับโพส
  • Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด