ส่วนเสริมช่วยเขียนบทความ มีข้อดี-ข้อเสีย ต่างกันมากไหมครับ

ถามตอบ ปัญหาการพัฒนา Extension ไม่ว่าจะเป็น Module plugin Component หรือ แม้แต่ template การปรับแต่งโค้ด Joomla ต่างๆ ทุกเวอร์ชั่น 1.5 2.5 หรือ 3.x

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

toonytoony2004
PHP Hero Member
PHP Hero Member

ส่วนเสริมช่วยเขียนบทความ มีข้อดี-ข้อเสีย ต่างกันมากไหมครับ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย toonytoony2004 »

ผมหมายถึง พวก flexicontent , K2 หรือ pagebuilder มีข้อดีข้อเสียในการใช้งาน ต่างกันมากไหมครับ หรือ มีส่วนกับ SEO มากน้อยต่างกันยังไงครับ กับวิธีการเขียนบทความแบบใช้เครื่องมือเดิมๆของ joomla เอง

ขอบพระคุณครับ
จุมล่า

Re: ส่วนเสริมช่วยเขียนบทความ มีข้อดี-ข้อเสีย ต่างกันมากไหมครับ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย จุมล่า »

อยากที่การใสรายละเอียด ของบทความในเว็บเรามมากกว่า ผมว่านะ
มันต้องดูที่ผลที่ออกมา
จุมล่ามันเก่งเรื่องนี้อยู่แล้ว ไม่ต้องใช้ส่วนเสริมในส่วนนี้ก็ได้
ความเห็นส่วนตัวนะ
ตอบกลับโพส