เข้าเมนู ในadministrator ไม่ได้ com_mjforms

ถามตอบ ปัญหาการพัฒนา Extension ไม่ว่าจะเป็น Module plugin Component หรือ แม้แต่ template การปรับแต่งโค้ด Joomla ต่างๆ ทุกเวอร์ชั่น 1.5 2.5 หรือ 3.x

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

tanawat071

เข้าเมนู ในadministrator ไม่ได้ com_mjforms

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย tanawat071 »

สวัสดีครับ
ผมจะขอคำแนะนำแและช่วยเหลือหน่อยครับ พอดีว่าเว็บของผมตอนแรก version 2.5.27 มีปัญหาหลังจากติดตั้ง plugin falang เลยทำการอัพเกรดเป็น 3.5 คิดว่าจะเเก้ปัญหาได้ แต่พบว่า เมื่ออัพแล้วเข้า หน้า administrator ได้ แต่ไม่สามารถกดเข้าเมนูได้ พอกดแล้วมันขึ้น
Fatal error: Class mjformsViewForm cannot extend from interface JView in /home/jumrussc/domains/jumrusschool.com/public_html/components/com_mjforms/views/form/view.html.php on line 24

ไม่รู้จะเเก้ไขยังไงครับ ขอรบกวนแนะนำด้วยครับ พอดีเป็นเว็บโรงเรียนด้วยครับ ต้องการอัพเดทข้อมูลด้วยครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
tsukasaz
PHP VIP Members
PHP VIP Members

Re: เข้าเมนู ในadministrator ไม่ได้ com_mjforms

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย tsukasaz »

com_mjforms ยังไม่มีเวอร์ชั่นที่รองรับการทำงานบน Joomla 3.x ครับ
The last bug isn't fixed until the last user is dead. (Sidney Markowitz, 1995)
ตอบกลับโพส
  • Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด